
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 98.5 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.01 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2052 |
| Điểm cân bằng(mm) | 228 |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu lõi | Polymer Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.125" |
| Chiều dài cán | 5.1" |
| Thế hệ | Gen 3 |
| Năm ra mắt | 2026 |