RBEL Tour của Babolat kết hợp chuyên môn tennis và công nghệ pickleball hiện đại. Carbon fiber texture cao với feel đặc trưng của Babolat.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 114 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.1 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1901 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.8oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.0cm |
| Độ dày lõi | 13mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.375" |
| Trình độ phù hợp | advanced |