
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 103 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.56 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2077 |
| Điểm cân bằng(mm) | 232 |
| Độ dày lõi | 14.3mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu lõi | Polymer Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25" |
| Chiều dài cán | 5.25" |
| Thế hệ | Gen 1 |
| Năm ra mắt | 2023 |