
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 123.05 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.2 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1936 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.04 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.2 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | T700 Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.4 in |