CRBN 1X với lõi 16mm, thiết kế đơn giản, hiệu suất vượt trội. Carbon fiber mịn tạo spin cao trong khi lõi 16mm cho control tốt.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 108 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.9 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1876 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.8oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 21.8cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.5" |
| Trình độ phù hợp | intermediate-advanced |