CRBN 2X widebody với lõi 13mm. Sweet spot lớn hơn CRBN 1X, dễ đánh hơn trong khi vẫn giữ được spin tốt của CRBN.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 112 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.2 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1856 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.0oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.5cm |
| Độ dày lõi | 13mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.0" |
| Chiều dài tổng | 16.0" |
| Bề ngang | 8.0" |
| Trình độ phù hợp | beginner-intermediate |