
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 117.79 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.03 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2234 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.82 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.5 cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | 18k Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.375 in |
| Chiều dài cán (alt) | 6 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.5 in |