
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 112.63 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.3 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2114 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.02 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.2 cm |
| Độ dày lõi | 13.7mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.25 in |