Warrior của Diadem với carbon fiber face và lõi 16mm. Giá cả phải chăng cho chất lượng tốt, phù hợp người mới bắt đầu nâng cấp từ vợt gỗ.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 104 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.6 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1756 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.6oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 21.2cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.25" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.0" |
| Chiều dài tổng | 16.25" |
| Bề ngang | 7.875" |
| Trình độ phù hợp | beginner-intermediate |