
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 115.3 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.95 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2062 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.2 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.1 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Kevlar & Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.875 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 8 in |