GX6 của Gearbox với thiết kế một mảnh không edge guard, lõi solid không tổ ong. Cứng, mạnh, độ bền cao bất thường.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 122 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.5 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1723 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.0oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.0cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | solid-polymer |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.0" |
| Chiều dài tổng | 16.0" |
| Bề ngang | 7.875" |
| Trình độ phù hợp | advanced |