Pro Power nặng nhất trong lineup Gearbox. Thiết kế một mảnh không edge guard với lõi solid cho sức mạnh tối đa và độ bền gần như vĩnh cửu.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 128 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.8 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1712 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.5oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.5cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | solid-polymer |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.375" |
| Trình độ phù hợp | advanced |