
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 112.7 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.75 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.01 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.7 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | 12k Raw Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.375 in |
| Chiều dài tổng | 16.125 in |
| Bề ngang | 7.375 in |