
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 109.89 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.8 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1920 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.97 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.5 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | Toray Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.125 in |
| Bề ngang | 7.75 in |