
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 113.58 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.92 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2032 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.81 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.2 cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán | 5.5" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.375 in |
| Thế hệ | Gen 3 |
| Năm ra mắt | 2024 |