| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 113.1 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.36 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2086 |
| Trọng lượng tĩnh | 8 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.6 cm |
| Độ dày lõi | 13.7mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán | 5" |
| Chiều dài cán (alt) | 5 in |
| Chiều dài tổng | 15.7 in |
| Bề ngang | 8.2 in |
| Thế hệ | Gen 2 |