Hyperion CFS Swift với công nghệ Carbon Friction Surface và lõi 16mm Foam. Nhẹ nhất trong dòng Hyperion, linh hoạt và nhanh.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 106 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.8 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1912 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.4oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 21.9cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | carbon-friction-surface |
| Chất liệu lõi | honeycomb-foam |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.45" |
| Trình độ phù hợp | advanced |