Phiên bản lõi mỏng 13mm của Perseus, tốc độ cao hơn nhưng ít kiểm soát hơn bản 16mm. Lý tưởng cho người chơi muốn tấn công mạnh.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 116 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1923 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.7oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.1cm |
| Độ dày lõi | 13mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber-t700 |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.45" |
| Trình độ phù hợp | advanced |