Vợt flagship của Joola với lõi 16mm polypropylene và mặt carbon fiber T700. Cân bằng hoàn hảo giữa kiểm soát và lực đánh, phù hợp người chơi nâng cao.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 112 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.1 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1847 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.9oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.5cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber-t700 |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.45" |
| Trình độ phù hợp | intermediate-advanced |