
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 114.95 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.3 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.3 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.9 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu lõi | EPU Foam |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.25 in |
| Bề ngang | 7.625 in |