
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 111.85 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.95 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2249 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.99 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.2 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber & Fiberglass |
| Chất liệu lõi | Polypropylene + Foam |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.75 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 7.875 in |