
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 115.2 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.35 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2190 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.07 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.9 cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene + Foam |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán | 5.25" |
| Chiều dài cán (alt) | 5 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.5 in |
| Thế hệ | Gen 3 |
| Năm ra mắt | 2025 |