
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 115.53 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.03 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2134 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.95 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.5 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | 12K Carbon Fiber twilled with Japanese Toray T700 Carbon fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Crystalline Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.375 in |
| Chiều dài tổng | 16.25 in |
| Bề ngang | 7.5 in |