
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 108.75 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.05 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2290 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.99 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.6 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | EPP Foam |
| Cỡ cán | 5.375 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 8 in |