
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 104.6 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.85 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.88 oz |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 8 in |