
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 111.85 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.25 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2150 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.99 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.8 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Toray Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán | 5.6" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 8 in |
| Thế hệ | Gen 2 |
| Năm ra mắt | 2024 |