
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 105 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.2 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.87 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.6 cm |
| Độ dày lõi | 13mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25 in |
| Chiều dài tổng | 15.75 in |
| Bề ngang | 8 in |