
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 106.9 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.75 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2239 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.74 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.1 cm |
| Độ dày lõi | 12.7mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | T700 Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25 in |
| Chiều dài tổng | 15.875 in |
| Bề ngang | 8 in |