
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 108.5 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.6 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2231 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.1 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.2 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu lõi | Polypropylene |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5 in |
| Chiều dài tổng | 15.875 in |
| Bề ngang | 7.875 in |