
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 120.45 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.35 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.09 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 25.1 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu lõi | Polypropylene |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.375 in |