
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 104.65 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.26 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2380 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.64 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.6 cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Raw Toray T700 Carbon Fiber Textured |
| Chất liệu lõi | 3D Carbon Fiber Grid Infused EVA Core |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 15.875 in |
| Bề ngang | 8 in |