
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 114.15 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.35 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2187 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.25 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.7 cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene + Foam |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán | 5.5" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 8 in |
| Thế hệ | Gen 3 |
| Năm ra mắt | 2025 |