Black Diamond của Six Zero - một trong những vợt tốt nhất tầm giá trung. Carbon fiber Toray T700, lõi 16mm, thiết kế không edge guard.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 110 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1834 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.9oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.2cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber-t700 |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.25" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.5" |
| Trình độ phù hợp | beginner-advanced |