Ruby của Six Zero - phiên bản widebody nhỏ gọn hơn Black Diamond. Phù hợp người chơi kiểm soát muốn sweet spot lớn.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 107 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.8 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1812 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.8oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 21.5cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber-t700 |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.25" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.0" |
| Chiều dài tổng | 16.0" |
| Bề ngang | 8.0" |
| Trình độ phù hợp | beginner-intermediate |