
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 109.2 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.71 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2249 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.08 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.4 cm |
| Độ dày lõi | 15mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán | 5" |
| Chiều dài cán (alt) | 5 in |
| Chiều dài tổng | 7.9 in |
| Bề ngang | 16 in |
| Thế hệ | Gen 2 |
| Năm ra mắt | 2024 |