
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 116 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.13 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2272 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.9 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.7 cm |
| Độ dày lõi | 15.5mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber & Fiberglass |
| Chất liệu lõi | Polypropylene + Foam |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.375 in |
| Bề ngang | 7.5 in |