
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 116.55 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.35 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2198 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.05 oz |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | Aramid Fibre |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.15 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.35 in |
| Bề ngang | 7.5 in |