
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 130.85 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.7 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2319 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.16 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 25.5 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | Metallic Poly Carbon Fiber Weave |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 6.5 in |
| Chiều dài tổng | 17 in |
| Bề ngang | 6.875 in |