
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 115.3 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.05 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2300 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.06 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.4 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Metallic Poly Carbon Fiber Weave |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 6.5 in |
| Chiều dài tổng | 15.875 in |
| Bề ngang | 8 in |