
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 124.05 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.65 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.81 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 25.8 cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene + Foam |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.75 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.375 in |