
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 116.6 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.7 |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | T700 Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.25 in |
| Bề ngang | 7.375 in |