
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 116.65 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.7 |
| Độ dày lõi | 15mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | T700 Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.5 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5 in |
| Chiều dài tổng | 16.125 in |
| Bề ngang | 7.75 in |