
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 122 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.1 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2045 |
| Điểm cân bằng(mm) | 252 |
| Độ dày lõi | 14.3mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu lõi | Polymer Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25" |
| Chiều dài cán | 5.75" |
| Thế hệ | Gen 1 |
| Năm ra mắt | 2024 |