
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 118.75 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.85 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2239 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.35 oz |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.5 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 7.75 in |