
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 111.6 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.95 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2260 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.06 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.4 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene + Foam |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.75 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 8 in |