BBQ của Bread & Butter - phiên bản widebody thân thiện hơn so với Filth. Sweet spot lớn hơn nhưng vẫn giữ được spin texture tốt.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 110 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.9 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1912 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.9oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.3cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.125" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25" |
| Chiều dài tổng | 16.25" |
| Bề ngang | 7.75" |
| Trình độ phù hợp | intermediate |