Filth của Bread & Butter với bề mặt carbon fiber texture thô nhất thị trường. Spin RPM cực cao, phù hợp người thích đánh xoáy.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 113 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1989 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.9oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.8cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.125" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.375" |
| Trình độ phù hợp | intermediate-advanced |