
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 100 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.37 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2048 |
| Điểm cân bằng(mm) | 226 |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu lõi | Polymer Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.3" |
| Chiều dài cán | 5.1" |
| Thế hệ | Gen 3 |
| Năm ra mắt | 2025 |