Pursuit EX của Engage với công nghệ ControlPro polymer độc quyền. Nổi tiếng với feel mềm, kiểm soát tốt và độ bền cao.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 105 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.7 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1756 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.8oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 21.0cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | fiberglass |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 4.75" |
| Chiều dài tổng | 16.0" |
| Bề ngang | 8.0" |
| Trình độ phù hợp | intermediate |