Vợt ký tên Ben Johns - số 1 thế giới. Giá bình dân nhất trong các vợt carbon fiber chất lượng tốt, lý tưởng cho người mới muốn học từ đầu.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 98 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.2 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1634 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.5oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 20.5cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.0" |
| Chiều dài tổng | 16.0" |
| Bề ngang | 8.0" |
| Trình độ phù hợp | beginner |